[Tà Cốc] Hạm đội Ruồi hôi ^O^
Đăng nhập để hưởng quyền lợi đầy đủ nhé !
Đăng nhập để hưởng quyền lợi đầy đủ nhé !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Slogan của bang ^^!

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
moa

Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau Empty
Bài gửiTiêu đề: Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau   Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau I_icon_minitimeThu Jun 16, 2011 2:18 pm

Theo mình thấy rằng hiện nay trong bang luôn có tình trạng đánh chiếm mỏ của nhau.Một số mem mạnh lun chiếm những mỏ ruộng có sản lượng lớn nhất.Bất chấp rằng ruộng đấy đã có ngươi trong bang đang sở hữu.Hành vi này là đáng bị lên án,những bạn bị cướp mỏ xong chỉ nhận được 1câu xin lỗi từ chủ nhân mới của mỏ.Mong sao bc ruồi có thể xem xet và trừng trị thẳng tay nhưng mem nào chuyên đánh mỏ của người trong bang de aae được hưởng quyền lợi xứng đang.

THANK
phamdanguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau   Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau I_icon_minitimeThu Jun 16, 2011 5:04 pm

Mỏ ẩn không thể biết được của bang mình được. Nhưng ruộng của bang tranh chấp xảy ra. Mình nghĩ không phải do vô tình mà rõ ràng là cố ý. Mong BC xem xét và giải quyết để bang vững mạnh hơn
ThầyTu
Đốc quân
Đốc quân

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau   Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 6:26 am

Ruộng: ruộng + 24 là của bang, ai cố tình đánh chiếm sẽ bị cảnh cáo lần 1 hoặc lần 2, lần 3 tái phạm sẽ bị trục xuất

Mỏ: ko thể bik mỏ thuộc bang nào, vì thế cần phải xác nhận với người trong bang trước khi chiếm, nếu 3 lần thông báo ko ai xác nhận thì có thể đánh

ai cố tình vi phạm gửi cb cho thầy : chiếm mỏ phải cần 2 lần cb , ruộng chỉ cần 1 lần cb
dltforever

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau   Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau I_icon_minitimeFri Jun 17, 2011 7:41 am

Ruộng: ruộng + 24 là của bang, ai cố tình đánh chiếm sẽ bị cảnh cáo lần 1 hoặc lần 2, lần 3 tái phạm sẽ bị trục xuất
Cái này bị thiếu ý mình xin bổ sung:
Các bạn vào bang hội -->Kỹ thuật -->Xem phần Nông cụ của bang lv bao nhiu x2 là ra số lượng lúa + và sẽ nhận biết của thành viên trong bang.
Vd: Nông cụ lv 12x2=24
Còn nếu nói nhưThầy Tu thi` cung đúng nhưng lỡ Nông cụ của bang tăng lên thi` sao mà biết được ruộng có cùng bang zới mình hay không.
Vd: Nông cụ lv 12x2=24
nếu: Nông cụ tăng lv 13x2=26
nguyennhutan

Bài gửiTiêu đề: CHO EM VAO BANG VOI EM LV 50 UD 52 K    Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau I_icon_minitimeMon Jul 25, 2011 5:16 pm

EM ACC VITQUAY CAC BAC LAM ON CHO EM VO BANG VOI
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau   Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau I_icon_minitime

Tình hình ae trong bang đánh mỏ của nhau
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông Báo:Bảng Xếp chỉ số FF trong bang
» Trận đánh của phép thuật
» BHC (Đội Hình 2) 16/6
» [Dovogame] Đội hình khi bạn 100 !!!
» ® BHC (Đội Hình 1 tạm thời) 16/6